![]() |
วันที่ 18-19 กุมภาพันธ์ 2566 ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ตลอดชีวิต วิจัยและนวัตกรรม จัดฝึกอบรมเพิ่มขีดความสามารถช่างไฟฟ้าชุมชน (Up-Skill) เพื่อให้มีทักษะฝีมือสามารถซ่อมแซมระบบไฟฟ้าภายในชุมชนได้อย่างถูกวิธี สร้างความปลอดภัยต่อชีวิตและทรัพย์สินของชุมชน และที่สำคัญต้องการผลักดันให้ช่างไฟฟ้าชุมชนได้ ณ เทศบาลตำบลทุ่งน้อย ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
© วิทยาลัยชุมชนพิจิตร