![]() |
วันที่ 5 ธันวาคม 2566 นายวิชัย ชวนรักษาสัตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนพิจิตร ผู้บริหารคณะครูอาจารย์ วิทยาลัยชุมชนพิจิตรแม่ข่าย และหน่วยจัดการศึกษาทับคล้อ (ขุนไผ่ภูมิเขตร) ร่วมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ แสดงความจงรักภักดี เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรม
ชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หอประชุมอำเภอโพทะเล และ หอประชุม พ.อ.หญิง ดร.สมสมัย สิทธิเกษร อำเภอทับคล้อ จังหวัดพิจิตร ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
© วิทยาลัยชุมชนพิจิตร